สอบถามเรื่องราคาเครื่องพร้อมวาง ga15 ราคาเท่าไร น่าสนใจที่จะวางมั้ย ข้อดีข้อเสีย sr20...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วรัตถ์ ขำรักษา, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเรื่องราคาเครื่องพร้อมวาง ga15 ราคาเท่าไร น่าสนใจที่จะวางมั้ย ข้อดีข้อเสีย sr20 ราคาเท่าไร น่าวางมั้ย ข้อดีข้อเสีย sr16 ราคา น่าสนมั้ย ข้อดีข้อเสีย แล้วมีเครื่องไหนน่าสนใจวางอีกมั้ย b14 ซูปเปอร์ซานลูน แนะนำที

1. 16วิ่งดีครับใช้ยุ

2. Chouvalit Yunnan

Chouvalit Yunnan Guest

0
    0
    0
  3. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    GA 15 ราคา1.5-1.8หมื่น ค่าวาง ไวริ่ง ของเหลว จิปาถะรวมๆแล้วสามหมื่นมีทอนครับ

4. Chouvalit Yunnan

Chouvalit Yunnan Guest

0
    0
    0
    อู่อยู่ที่ไหนคับขอเบอร์

5. Meng Creation

0
    0
    0
    อู่ทั่วๆไปครับ...ราคายกลงวางใหม่เครื่องบล๊อคเดิมไม่แก้ไขจุดวางเลย

6. Meng Creation

0
    0
    0
    ผมเพิ่งวางga5ได้4เดือน

7. Meng Creation

0
    0
    0
    ผมรู้สึกไม่ต่างจากga16เท่าไหร่นะ...เกียร์ออโต้อืดต้นเหมือนเดิม 555 ส่วนเรื่องประหยัดมั๊ยนม.ไม่ได้เช็คครับเรื่องแก้สตจว.1.4บาท/กม. ในเมืองประมาณ1.6-1.8/กม.ครับ

8. Meng Creation

0
    0
    0
    เพิ่มเติมช่วงลงเขาแถวๆอ.ร่อนพิบูลย์ ความเร็วสูงสุดได้แตะๆ170และมีทีท่าจะไปได้ต่อ....แต่ผมป๊อดซะก่อน แฮร่

ราคาทีเคยถามแถวๆแยกข่วงสิงเชียงใหม่ GA15 อยู่ที่ 17K ส่วน SR20det อยู่ที่ 23K มีวางอยู่หลายเครื่องเลย ราคาติดตั้งไม่ทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้