สอบถามผู้รู้ครับ 1. วิ่งประมาณ 80-100 km/h แล้วกลิ่นไอเสียย้อนเข้ารถมา แก้อย่างไรครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Surachet Khetphaiboon, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามผู้รู้ครับ 1. วิ่งประมาณ 80-100 km/h แล้วกลิ่นไอเสียย้อนเข้ารถมา แก้อย่างไรครับ 2. จะเปลี่ยนโคมไฟป็อบเป็นโคมหลอด H4 ถอดโคมยังงัยครับ ขอบคุณครับ

1. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    เช็คท่อ ก่อนครับ รั่วหรือเปล่า ถอดโคม ใช้ สี่แฉก อธิบายบอกไม่ถูก อ่ะ.

2. เปลี่ยนรถใหม่เถอะคับหายแน่นอน....555

3. คุณ สมพงษ์ วงไพเราะ ผมเชื่อว่าคนที่อยู่ใน Club 88-89 นี้ เพราะผูกพันธ์กับรถรุ่นนี้ เปลี่ยนรถมันคือการหนีปัญหามิใช่การแก้ไข ขอบคุณที่สนใจเข้ามาเม้นท์ แต่จะขอบคุณมากกว่าถ้าช่วยบอกวิธีแก้ไขนะครับ

4. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ประตูตก.ยางขอบประตู. ยางฝากระโปรงหลังลองดูครับ. ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้