สอบถามนิดนึงค่ะ ฮีตเตอร์ ไม่ขึ้น ทำไงดีค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย โอ้เอ้ ขี้เกรียจ, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามนิดนึงค่ะ ฮีตเตอร์ ไม่ขึ้น ทำไงดีค่ะ

1. อธิบายหน่อยครับ ฮีตเตอร์อะไร ตรงไหน

2. ความร้อน ตรงหน้าปัดค่ะพี่

3. คาร์บูหรือหัวฉีดแล้วนะ ลืม

4. คาร์บู ค่ะ

5. รู้สึกมันจะมีปลั๊กอยู่หลังเครื่อง ใต้คาร์บูนะครับ ลองดูว่าหลุดหรือป่าว

ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้