ปรึกษาปัญหาโช้คอับ B14 ครับ ของเดิมใช้ YSS มา 4 ปี ตอนนี้โช้คแตก 1 รั่ว 3 ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chanathip Songsen, 13 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ปรึกษาปัญหาโช้คอับ B14 ครับ ของเดิมใช้ YSS มา 4 ปี ตอนนี้โช้คแตก 1 รั่ว 3 ครับ ตกหลุมแล้วเด้งดึ๋งดั๋งเลย ไปถามค่าซ่อม เปลี่ยนโช้ค 4 ต้น ของ คายาบ้า ราคา+ค่าแรง 10,000บาท พอไหวไหม หรือ รุ่นอื่นที่น่าสนใจแบบไหนดีครับ - เส้นทางที่วิ่งไม่ค่อยเรียบ แถมโค้งเยอะด้วยสิ (วิ่งแถวเชียงราย - เชียงใหม่ - พะเยา - แม่ฮ่องสอน) ครับ

1. Ekanat Phongnu

Ekanat Phongnu Guest

0
    0
    0
    ผมแนะนำ monroe reflex ครับ นุ่มนึบ ใช้มาแล้ว 4 ปี เข้าโค้ง100-120 ยังมั่นใจ

2. อัดแก๊ส ใหม่ จบสวย ใช้ยาวๆ

3. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    คายาบ้าเดิมๆหน้า4600หลัง2400 รวมค่าแรงเป็นหมืนนึงก็ไม่แรงมากครับ

4. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ราคาโช้คครับ...ผมใช้เว็บของร้านนี้ในการอ้างอิงราคา http://www.rlaid.com/product.detail_366642_th_4497546

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้