ขอความช่วยเหลือท่านผู้รู้ครับ เหล็กค้ำฝากระโปรงหลัง เส้นด้านขวาผมหัก เปลี่ยนแพงไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Noppong Naksep, 16 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noppong Naksep

Noppong Naksep Guest

0
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือท่านผู้รู้ครับ เหล็กค้ำฝากระโปรงหลัง เส้นด้านขวาผมหัก เปลี่ยนแพงไหมครับ Sunny B14

2. Noney Zzl

Noney Zzl Guest

0
    0
    0
    อาการเดียวกันเลยคับบบT T

3. Noppong Naksep

0
    0
    0
    เข้าศูนย์นิสสัน สระบุรี บอกไม่มีของ แล้วจะไปหาที่ไหนเนี่ยะ ช่วยบอกที

4. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ต้องลองหลายๆศูนย์ครับ...สระบุรีมาศูนย์แถววิภาวดีดอนเมืองก็ไม่ไกลเท่าไหร่นะครับ

5. Noppong Naksep

0
    0
    0
    ครับ จะไปลองหาดู ว่าจะแวะแถวๆ เซียงกงรังสิตดูก่อนเผื่อมี

6. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ถ้าแวะเซียงกง เจออะไหล่ +ราคาก็เก็บข้อมูลมาฝากกันบ้างนะครับพี่

7. Noppong Naksep

0
    0
    0
    รอด้วย พังหักเหมือนกัน ระเบิดซะแทบหัวใจวาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้