รบกวนด้วยคราบ....

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย note 7920, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อโน๊ตอยู่ทีจันทบุรีคับผมมีเรื่องมาขอคำแนะนำอ่ะคับ
    1.ผมใช้รถโตโยต้ารุ่น เคอี 70หน้าเทเดิมๆอยู่อ่ะคับ(มรดกคุณปู่) จะเอามาติดแก๊ส lpg อ่ะคับ ไม่ทราบว่าจะใช้หม้อต้มของอะไรดีคับระหว่าง อิตาลี กับเกาหลี
    2.อยากได้เสื้อคลับอ่ะคับแต่ไม่เคยมามิตติ้งเลยอ่ะคับไม่ทราบว่าจะมีโอกาสได้รึป่าวคับ
    3.ที่แถวบ้านอ่ะคับมีคนใช้รถตระกูลเคอีหลายคันมากคับ(เมื่อก่อนไม่ค่อยมีอ่ะ)ผมเลยคิดว่าจะรวมเป็นกลุ่มอ่ะคับเลยมาขอคำแนะนำจากพี่ๆอ่ะคับควรเริ่มต้นอย่างไรดี ขอรบกวนแค่นี้ก่อนอ่ะคับ ขอบคุณคับ

2. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    สวัสดีครับคุณโน๊ต
    ผมตอบให้เป็นข้อๆนะครับ
    1.ผมไม่รู้ครับ
    2.โทรไปถามคุณโตเลยครับตามเบอร์ที่ให้ไว้
    3.ก้อคงต้องทำความรู้จักกันก่อนนะครับ
    แล้วก้อมีการพบป่ะสังสรรกัน ยิ่งเป็นเพื่อนกันยิ่งดีจะได้เหนียวแน่นครับ
    ถึงในกลุ่มจะมีน้อยก็อย่าไปคิดน้อยใจว่าไม่มีใครคบแล้วกันครับ...
    (แล้วคุณจะตั้งเป็นทีม-คลับ ก็แล้วแต่จุดประสงค์ในการตั้งกลุ่มของคุณครับ)

3. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    หม้อฟรีม่าครับใช้ดี....autogasมะแนะนำ

อิตาลีน่าจะดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้