ปรึกษา : หลังจากลงใต้มาเมื่อ2สัปดาห์ก่อน (หลุมบ่อ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ปรึกษา : หลังจากลงใต้มาเมื่อ2สัปดาห์ก่อน (หลุมบ่อ ถนนกำลังซ่อมตลอดทางตั้งแต่ปราณยันพัทลุง) รถผมมีเสียงคล้ายลมหรืออะไรประมาณนั้นดังหึ่งๆมาจากด้านหลัง ผมควรที่จะไล่ดูตรงไหนดีครับ

2. ผมก็พึ่งมาถึงสุราษฯ วันนี้คับ ถนนเรียกได้ว่า ฝันร้ายสุดๆเลยคับ กระแทกช่วงล่างไปหลายรอบเลย

3. Meng Creation

0
    0
    0
    ฝันร้ายสุดๆต้อง...สุราษ-นครครับ ลอกผิวถนน แล้ว แต่ไม่เปิดเลนพิเศษอีกฝั่งให้วิ่ง ขากลับผมเลยวิ่งสายเก่าจาก อ.สิงหนคร-สุราษเลย

4. เส้นสุราษ-ทุ่งสง หรือ สุราษ-ท่าศาลา-นครฯ คับ พอดีว่าจะพาครอบครัวเที่ยวตรังอยู่คับ

5. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ขอมั่วว่าลูกปืนล้อหลังคร๊าบบบ :p

6. Meng Creation

0
    0
    0
    ชาติชาย พรหมสุภา ถ้ามาจากชุมพร ผมแนะนำว่าเข้าสุราษ แล้วมุ่งหน้าไปท่าอ.ศาลา ดีกว่าครับแล้วก็เลาะนครไปเรื่อยๆไปออกแถว อ.ร่อนพิบูลย์จะเสียอารมณ์น้อยกว่าครับ

7. Meng Creation

0
    0
    0
    Jojo Ja ผมก็คิดแบบเดียวกันครับแต่ไม่มั่นใจ

8. Meng Creation

0
    0
    0
    ชาติชาย พรหมสุภา ขากลับแวะแถวอ.หลังสวนเอาสะตอมาฝากซักพวงโตๆนะครับ

9. Nueng Ujjin

Nueng Ujjin Guest

0
    0
    0
    ลูกปืนล้อหลังครับ จะดังหึ่งๆเป็นละลอกๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้