สมาชิกเป็นพันเลย แต่แลดูเงียบเหงาจังมารายงานตัวกันมั่งดีก่า ชื่อ : เต้ รถ : B14ท้ายยาว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Watchara Chomboon, 19 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกเป็นพันเลย แต่แลดูเงียบเหงาจังมารายงานตัวกันมั่งดีก่า ชื่อ : เต้ รถ : B14ท้ายยาว เครื่อง : SR20 De เดิมๆที่เพิ่มเติมคือแรงโม้ สี : บรอนด์เงิน วิ่งแถว : พระราม2/มหาชัย/เพชรเกษม มาครับ

1. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    อย่าเพลอไปดันเลย สายหมก ถ้ายังวิ่งไม่ถึง200

2. ไม่ได้ขับ b14 แร้วคับ มารายงานตัวคับ ใจรัก

3. ชื่อ : หนุ่ม รถ : B12 RZ-1 เครื่อง : GA15 De Turbo สี : เหลือง วิ่งแถว : นวมินทร์

4. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    เอาๆ นานๆมาที จะได้ไม่ลืมกัน ชื่อ โป้งครับ รถ:B14 ปี95 เครื่อง:SR20DE A/T สี:ขาว วิ่งแถว:ลาดพร้าว เลียบด่วน หัวหิน ปล.ตอนนี้แฟนเอาไปใช้นะครับ

5. Happy Day

Happy Day Guest

0
    0
    0
    พี่ผมไช้b14

6. Happy Day

Happy Day Guest

0
    0
    0
    ผมสโลเครื่องแล้วดับคับ

7. ชื่อ: ซ่า รถ: B14ท้ายยาว เครื่อง: Ga16Dne สี:เทาแลมโบ วิ่งแถว: นนบุรี รัชดา เลียบด่วนฯลฯ

8. สวัสดีครับซ่า คันนี้พัน6ไม่มีหมกเพราะเต็มทั้งตัว

9. Mo Jo Jo

Mo Jo Jo Guest

0
    0
    0
    ซื่อ.ต่อ รถ:b14 ปี2000 สี: เทา เครื่อง:เดิมเค้าเรียกเครื่องอะไรกันน่า วิ่งแถว:บางซื่อ พหล พระราม5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้