ขอสอบถามข้อมูลหน่อยครับ ตัวที่อยู่รูปปกเพจ ตัวฝากะโปงดำ รถปีไหนครับ หาซื้อยากไหมครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nucha NP, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nucha NP

Nucha NP Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามข้อมูลหน่อยครับ ตัวที่อยู่รูปปกเพจ ตัวฝากะโปงดำ รถปีไหนครับ หาซื้อยากไหมครับ ผมว่าจะขายจักรยานซื้อรถมาขี่....เพราะไม่มีรถใช้เลยครับ ลำบากมาก ใครพอทราบ หรือว่ามีขายที่ไหนรบกวนหน่อยนะครับผม

2. ในกลุ่มเรานี้แระก็มีคับ

3. Nucha NP

Nucha NP Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

4. Nikolas Potter

Nikolas Potter Guest

0
    0
    0
    อีกคันนะครับ เดิมๆ เกียร์ธรรมดา ใช้งานต่อได้เลย ไม่แก๊ส เครื่องนิ่งๆ ครับ 45,000-.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้