ไม่รู้ว่าเป็นไรคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย jOSHKUNG, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jOSHKUNG

jOSHKUNG Guest

0
    0
    0
    คือว่าผมไปใส่แม็กขอบ16มาครับพอใส่แล้วรถผมมันเอียงไปด้านขวานะครับมันเกิดจากไรครับพอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    สปริงไม่เข้าเบ้าม๊างคร๊าบ ไม่น่าจะมีสาเหตุอื่น ลองยกรถขึ้นดูใหม่นะครับ

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ด้านหลังใช่ป่าวคับ.......ถ้าใช่ แล้วะบอกอีกที.....อิอิ เห็นเป็นเกือบทุกคัน........ฮ่า ฮ่า ฮ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้