ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับนาฬิกาไม่ติดนี่เกี่ยวกับฟิวขาดมั้ยครับถ้าขาดอยู่ตรฃที่เท่าไหร่ครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Teeraphon Silachai, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับนาฬิกาไม่ติดนี่เกี่ยวกับฟิวขาดมั้ยครับถ้าขาดอยู่ตรฃที่เท่าไหร่ครับขอบคุณครับ

1. ขอบคุณครับ

2. ได้แล้วครับแต่ต้องกดปุ่มข้างบนไว้ด้วยใช่มั้ยครับ

3. เอาไปต่อกับปลั๊กเดิมได้เลยครับไม่ต้องกด

4. ขอบคุณครับถ้าไม่ได้พี่ๆคงงมอีกนานครับ

5. เป็นวิธีคลาสสิกของนาฬิการุ่นนี้

6. ตอนนี้เหลือเปิดประตูหน้าทั้ง2บานไฟเก๋งไม่ติดแต่บานหลังทั้งสองติดปกติ

7. สวิตช์ตรงขอบประตูชอบขึ้นสนิมครับขัดเอาแล้วหยอดน้ำมัน หรือหิ้วตามเชียงกงไม่ถึงร้อย 4 บานนะ

8. มันอยู่ช่วงไหนของประตูครับ

9. ตรงขอบประตูแถวสลัก ตัวกลอนน่ะครับ

10. ขอบคุณครับเด๋วพรุ่งนี้ลองดู

11. ลองเอานิ้วมือกดขยี้ๆดูก็ได้ครับถ้าไฟติดก็จัดไป ^^^

12. ครับเด๋วแจ้งผลให้ทราบครับ

13. ขอบคุณมากครับได้แล้วครับ เหลืออีกอย่างครับไฟประตูไฟไม่ติดเปลี่ยนหลอดก็ไม่ติดครับประตูตรงข้ามคนขับกับหลังคนขับครับ

14. สวิตช์ที่ประตูเหมือนกันแหล่ะ

15. หรือไม่ก็ปลั๊กตรงเสากลางลองแกะๆแคะๆดูครับ

ครับจะลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้