ถึงคุณ ES_2001

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมบ้านน้อยหลังนี้นะครับ และขอบคุณที่มาเสนองานพาร์ทไทม์ให้ทำ แต่การเสนอแบบนี้ผมไม่ทราบว่าใครสอนคุณทำครับ มันไม่เข้าท่าเลยนะครับ ถ้าคุณมาดีๆอาจมีคนอยากร่วมงานกับคุณก็ได้ คุณเล่นแบบนี้มันเหมือนกับว่าคุณจงใจป่วนบอร์ดชาวบ้านนะครับ ไม่ว่าบอร์ดไหนก็คงไม่แฮปปี้นักที่คุณทำแบบนี้ แทบทุกบอร์ดเค้าจะมีที่ให้ค้าขายกัน คุณควรรู้มารยาทบ้างนะครับ ผมไม่แน่ใจว่าคุณจะกลับมาอ่านข้อความนี้หรือไม่แต่ไม่ต้องกลัวนะครับ ผมจะส่งความปรารถนาดีนี้ไปให้ทางข้อความส่วนตัวครับ
    ปล.ถ้าผมมีเวลา ผมขออนุญาตลบข้อความของคุณนะครับ แต่ผมจะย้ายไปไว้ที่ห้องซื้อขายให้ละกัน
    จาก ผู้ดูแลบอร์ด ClubNX

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เยี่ยมไปเลย

3. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    แค่กระทู้เดียวก็น่าจะเกินพอแย้ว

4. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    สงสัยกลัวคนในคลับไม่เห็นหน่ะครับ ช่างมีเวลาเจงๆเลย

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผมคุยกะเค้าแล้ว เหมือนจะเข้าใจแล้วครับ

6. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    เย้ !! พี่อ๊อดจงเจริญ (แหล่มเลยพี่)

7. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    พี่เราเจ๋ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้