ร้านไหนรับซื้อเครื่องเสียงรถบ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Kazza, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    มีใครทราบร้านรับซื้อ บ้างครับ รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ

3. centrum5

centrum5 New Member Member

32
    2
    0
  4. gee-za

gee-za New Member Member

15
    0
    0
    โดยปรกติ ทางร้านเค้าจะรับซื้อ ถ้าของที่จะขายเป็นของแบรนด์ดัง ยกตัวอย่างเช่นhrad unit ของ pioneer alpine jvc เป็นต้น แต่ราคาก็บอกกันตามตรงว่า ได้ไม่เยอะสู้ขายตามเวบดีกว่าครับ

5. pumpum

pumpum New Member Member

45
    1
    0
    ขายเองดีกว่าครับ ร้านกดราคาเยอะแต่ขายออกแพงจัง แต่ขายเองก็อย่าตั้งราคาสูงนักเอาให้ต่ำกว่าร้านขายมือสองซัก10-20%

6. being_vip

being_vip New Member Member

1
    0
    0
    ของมีอะไรบ้างครับ ช่วยบอกยี่ห้อและรุ่นด้วยนะครับ จะได้แนะนำได้ถูก เพราะว่าแต่ละร้านซื้อของเข้าราคาไม่เท่ากัน แล้วแต่แนวที่ทางร้านทำอยู่ ถ้าถูกแนวก็ได้ราคาดี ถ้าผิดละก็ราคาไม่เหลือเลยครับ ลองดูนะครับ

7. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    ประกาศขายเองดีกว่าครับ ทำไมต้องขายร้านละครับ หรือว่ากลัวตั้งราคาไม่ได้ครับ ช่วยๆ กันได้หมดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้