ขอความคิดเห็น ฟร้อนโซนี F7700

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย AE01, 12 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE01

AE01 New Member Member

69
    0
    0
    ซื้อมือ2มา4พัน คุ่มหรือเปล่าครับรุ่นนี้ แนวเสียงเป็นอยางไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

2. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    หาซื่อของใหม่ดีกว่าคราบ น่าจะดีกว่า

3. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    ก็ลองต่อเล่นดูก่อนสิครับ ว่าชอบแนวเสียงหรือป่าว ถ้าหัวอ่านดี แล้วเราปรับจูนได้แนวเสียงที่เราชอบ ก็น่าจะจบนะครับ ดีกว่าซื้อของแพงๆ มาแต่ก็ไม่รู้ว่าจุดเด่นของมันอยู่ตรงไหน ค่อยๆ หาประสบการณ์ไปเรื่อยๆ นะครับ เรื่องเสียตังค์มีโอกาสอีกเยอะครับ ลองให้โอกาสของที่เราซื้อมาก่อนเถอะครับ

4. yo Pramote car audio

yo Pramote car audio New Member Member

14
    0
    0
    ก็น่าสน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้