ถามเรื่องแผ่นอคีลิกกับกระจกสีฟ้า

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย pandaz, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandaz

pandaz New Member Member

14
    1
    0
    ถามเรื่องแผ่นอคีลิกกับกระจกสีฟ้า ว่าแผ่นละเท่าไหร่เหรอครับ แล้วซื้อที่ไหนได้บ้าง

2. anuchakl

anuchakl New Member Member

16
    0
    0
    กระจกเงาสีฟ้า เค้าเรียกมิลเลอร์ หาซื้อได้ตามร้านทำป้ายใหญ่ๆครับ เขาแบ่งขาย

3. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    Mirror แปลว่า กระจกเงา อยู่แล้วครับ....

ก็บอกร้านว่า กระจกเงาฟ้า ก็น่าจะเข้าใจแล้วครับ...

มิรเรอร์ แป๊ะ อาจจะไม่เข้าใจ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้