"" เรื่องสติ๊กเกอร์CLUB และสติ๊กเกอร์ No. คับ """

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย bch389, 13 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    ถึงเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านเนื่องทาง คลับได้จัดทำ สติ๊กเกอร์ CLUB และสติ๊กเกอร์ No. สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ลงทะเบียนแล้ว หรือสมาชิกใหม่ที่สนใจ และสมาชิกที่ยังไม่ได้สติ๊ก No. สามารถติดต่อรับได้ที่ผมนะครับ

สำหรับสมาชิกท่านใดที่ยังไม่มี สติ๊กเกอร์CLUB และสติ๊กเกอร์ No. ถ้าสนใจ ทางเราจำหน่าย ชุดละ 250 บาท ( ถ้า จตว.ยังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ )

และสำหรับสมาชิกใหม่หรือบุคคลทั่วไปที่สนใจสติ๊กเกอร์ ขอให้ท่านลงรายละเอียด ในกระทู้ ""รายละเอียดและประวัติส่วนตัวของสมาชิก ""ให้เรียบร้อยก่อนเท่านั้นเองครับ

ในการรับสติ๊กเกอร์ CLUB และสติ๊กเกอร์ No. จะมารับในวันมิทติ้ง หรือ ส่งทางEMS ก้ได้แต่ขอให้โทรแจ้งผมก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

ติดต่อ นายน้อง 086-576-5967 ผมอยู่แถวนนทบุรี ยังไงโทรคุยกันก่อนก้ได้นะครับ

หมายเหตุ รายได้ทั้งหมดเมื่อหักต้นทุนแล้วที่เหลือเข้ากองกลางของคลับเพื่อจัดทำกิจกรรมครั้งต่อไปครับ

ปล. สำหรับสมาชิกต่างจังหวัด ขอพิจารณาเป็นรายๆไป นะครับ เราทำสติ๊กเกอร์ ออกมาม่ายช่ายทำเพื่อธุรกิจ แต่เราทำเพื่อ ความเป็นเอกลักษณ์ สัญลักษณ์ และเพื่อการรวมตัวกันเป็นกลุ่มเป็นก้อน ของสมาชิกภายในคลับ..............ขอให้สมาชิกทำความเข้าใจ ตรงนี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2007
  2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แจ่มมากท่าน น้อง....

รายได้ทั้งหมดหลังจากหักค่าใช้ จ่าย......... เราจะนำเข้ากองทุนคลับ เพื่อเป็น ค่าเหล้า.................. ค่าเรียนคับ

ต้องขอโทษด้วยคับ พิมพ์ ผิดคับ เล่า....ม่ายช่าย เหล้า 5555

3. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  4. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่น้องเอามาติดรถเก๋งได้ป่าวอ่ะค่ะอยากได้เหมือนกันอ่ะค่ะ

5. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ได้ครับเราม้ายปิดกั้น แต่ต้องมีค่าติกเกอร์ 1 กลม

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผมยังม่ายได้ สติ๊กเกอร์ นัมเบอร์เลยครับ !!

7. moomol

797
    21
    0
    พี่หนุ่มเข้าใจอะไรผิดรึป่าวค่ะค่า สติกเกอร์ 250 บาทค่ะไม่ใช่ 1 กลม นะค่ะพี่หนุ่ม:D :D :D

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    น้องมลถ้าจะเอาสติ๊กเกอร์ ให้เอาที่น้องได้เลยครับ ( เฉพาะด้านหลัง นะครับ )

ส่วนนัมเบอร์ต้องรอเดี๋ยว เดี๋ยวไปตัดให้ แต่ให้ตัดนัมเบอร์ใครอ่ะ !!!

9. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    ได้เลยพี่เป้ จะมาเมื่อไหร่ก้โทรบอกก่อนเด้อ...

10. moomol

797
    21
    0
    เอานัมเบอร์มลค่ะ

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รอแป๊บเดียวจัดให้..............

12. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ยังไม่ได้เหมือนกานอ่ะ ว่าจะไปเอาที่บ้านพี่น้อง

13. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    ผมยังไม่ได้ ทั้งหมดเลย พี่ - - เพราะไม่ได้ไปมิตติ้งซะที กว่าจะได้ก็คงต้องหลัง 18 สิงหา นู้นเลย พี่เซ็ง

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รีบๆ มานะน้อง เดี๋ยวลืมกันหมด อิ.....................อิ

15. The TUM

1,261
    8
    0
    ม้ายมีลืมเพราะเราร๊ากกานคับ รถกระบะ นะ อิอิ

16. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อยากได้จังอิ อิ

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จัดไว้ให้แล้ว ท่านไปร์ท เดี๋ยว งานที่คลอง 5 เดือน กันยา เอาไปให้ครับ

18. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผมเสนอนิสนึง......อยากให้มี ติ๊กเกอร์ เล็ก ๆ ซักอัน จัดทำตอน มีตติ้งใหญ่ก้อได้ อย่างเช่น

Meeting Party Pickup Freedom หรือ Pickup Freedom Only

หรือ Pickup Mania อะไรประมาณเนี้ยคับ

ใครมีความเห็นอย่างไร ช่วยเสนอหน่อยคับ .........ขอบคุงคับ

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวมีให้ครับ แต่ม่ายช่ายสติ๊กเกอร์ นะ

อาจจะเป็นที่ติดกระจกหลัง ( ที่มีตัวจุ๊บติดกระจก ) เดี๋ยวคุยกันวันมิตติ้งครับ.............

.( ของที่ระลึก สำหรับ ผู้ที่มาร่วมงาน ที่คลองห้า เท่านั้น )

20. The TUM

1,261
    8
    0
    อยากไปแต่รถม้ายวิ่ง เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คิคิ

ไม่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ พลาด

22. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    แจ๋วเลย

23. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่มไปก็ไม่ต้องลงซิคับ พี่มานั่งกินน้ำเย็นๆข้างสนามกะผมดีกว่า :D

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เห็นด้วย ...............

เดี๋ยวไปนั่งเป็นเพื่อน....................เตรียมเสบียงให้พร้อมนะ จ๊ะ.............อิ......อิ

25. mail_poo

3,298
    14
    0

ของฟรี ........หนู ช๊อบ...........ชอบ........:D :D

26. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    5555++

27. zaad

2,669
    7
    0
    จะไปเอาถ้วยมาใส่น้ำกินหน่อย

28. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อิอิ .... ชอบๆๆๆ จะทํารถ สติ๊กเกอร์ คับ 555+

29. zaad

2,669
    7
    0
    เอางั้นเลยนะเจ้าตี๋

30. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    น่าจะเป็นของที่ระทึกเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้