มิตติ้งเสาร์ที่ 10 พย. 2550 ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    มิตติ้งนี้เจอกันที่คลอง 5 นะครับ งานหน้าแหลมน่าจะหลังเที่ยงเป็นต้นไปครับ หรือใครจะมาก่อนก็ได้ครับ รอน้าเจมาบอกเรื่องเวลากันอีกทีนะครับแล้วเจอกันครับมากันเยอะนะครับ

2. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ผมออกจากบ้าน8.00นครับน้า

3. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    นัดเจอกันก่อนไปสนามใช่ป่าว ไปสนามไม่ถูกครับ

4. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    รับทราบค่ะน้าฮิม...อิอิ

5. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    คงไม่ได้วิ่ง อ่าคับ เพราะว่า ผมคงกลับมา วันเสา เลยคับ

แล้วแวะเอารถไปสนามเลย ( ไม่รู้มันจะสตาร์ทติดป่าวนะ)

ขอไปเป็นกำลังใจแล้วกันนะคับ

6. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
  7. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เวลานัดปกติ.....ก้อ บ่ายสองโมง.....ตรงๆคับ ส่วนเวลานัด พวกบ้าๆ ก้อ เก้าโมงเช้าคร้าบบบบบ

เจ...ไปเก้าโมงเช้าคร้าบบบบบ

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไปกันเยอะๆ นะครับหนุกๆ

9. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มากานเยอะๆ นะคร้าบบบบ

10. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    มาฮากันนะครับ

11. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    รถไม่แรงแต่อยากไปครับ ขอเสียงคนรถเดิมๆแล้วไปมิตติ้งด้วยคร้าบบบบบ อิอิอิ จะได้มีเพื่อนกันอาย อิอิอิ

12. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    รถผมก็เก่า สีก็ด้านอีก แต่ขอไปด้วยคนนะคับ

13. DON_SF

636
    0
    0
    แต่ก็ 1G-GE ไม่ใช่หรอครับ อิอิอิ แรงกว่าเดิมๆเยอะน้า

14. pop_B13

pop_B13 New Member Member

46
    0
    0
    1เสียงรถเดิมคับ...ไปแน่นอนคับ....รถเดิม..เครื่องเดิม
    น้าๆๆคับอยากใด้สติกเกอหน้าแหลมคลับอะคับ.....รบกวนแจกในวันงานใด้ปะคับ...อยากใด้ ปล.ผมไปมิตติ้งแล้ว1ครั้งอะคับ

15. DON_SF

636
    0
    0
    ผมไม่เคยไปเลยอ่าคับ......

16. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รบกวนหน่อยครับ พอดีไฟหน้ากะไฟหรี่ขาดอย่างละข้าง
    ท่านผู้ใดมีมั่งฝากซื้อหน่อยนะครับ เด๋วไปเอาที่มิตติ้งนะ
    เหลือตาเดียวขับกลางคืนมืดมากเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

17. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ

18. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    มาเยอะๆนะคร้าบบบบบ

19. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ......ผมหร้อม (เมา) แล้วครับ ใครใคร่แดก แดก(เอาเหล้าไปด้วยนะครับ โดนเอาไปคนเดียวทุกที) ใครใคร่แข่ง แข่ง

20. NUN-ST171

612
    0
    0
    รับทราบคับผม ใครอยากเมามากๆก็ขนเหล้าไปเยอะๆนะคับ อิอิ

21. NUN-ST171

612
    0
    0
    เซ็งเลย อดไปลางานไม่ได้ ขอโทษด้วยนะคับทุกๆคน (ใบลาไม่ผ่าน)

22. DON_SF

636
    0
    0
    เซ็งเหมือนกันว่าจะไปให้ได้ แต่รถมาดันไม่ค่อยจะดีซะก่อน ไปให้ช่างที่ บีควิกเช็ค เค้าบอกว่า เกียร์น่าจะไปล่ะคับ ของผมเกียร์ออโต้เครื่องเดิมครับ ทำไงดีครับ ยกรถลอยแล้วลองหมุนเพลากลางดู มันมีเสียง กึกกึก มาจากตรงเกียร์อ่าครับ ซวยแล้ววว ไม่รุจะขับไปได้อีกนานมั้ย ใครมีเกียร์ออโต้สภาพดีขาย ช่วยบอกผมหน่อยน่ะครับ อยากวางใหม่เหมือนกันครับ แต่โบนัสปีนี้ได้น้อยมากกกกกกกคับ ไม่พอ ผมกะวาง1G-FE ไปดูมาที่ ชิงนำชัย 15Kเองครับเรียงเป็นตับ คนไม่ค่อยเล่นมั้ง ช่วงนี้คงหันไปซัดเจกันหมด ไหนจะวายริ่ง ค่าวาง จิปาถะ 15K จะอยู่ป่าวไม่รุเซ็ง โบนัสได้ไม่ถึง20Kเลยแล้วจะวางได้ไงเหอะๆ เพราะงั้นคงต้องเล่นเดิมๆหาเกียร์ให้ได้ก่อนอ่ะครับ ยังไงพี่ๆเพื่อนๆก็ช่วยผมมองหาเกียร์ออโต้3T หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

ปล.วันนี้ผมสาบานเลยครับ ว่าตั้งใจจะไปจิงๆ แต่กลัวไปไม่ถึง กลับไม่ได้ จะซวยเอา คับ ผมขอโทษน่ะครับ แค่มิตติ้งครั้งแรกก็เป็นอย่างนี้ซะและ น้องแหลมเอ้ย แล้วจะได้ไปไหมเนี่ยเรา เหอะๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้