สอบถามหน่อยค่ะ แถวแคราย สนามบินน้ำ พอมีร้านให้เปลี่ยนกระจกหน้ารถพร้อมติดฟิล์มไหมค่ะ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pritsana PlatongNu, 26 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยค่ะ แถวแคราย สนามบินน้ำ พอมีร้านให้เปลี่ยนกระจกหน้ารถพร้อมติดฟิล์มไหมค่ะ กระจกหน้าร้าวแบบร้ายแรงมากเกือบครึ่งบาน อยากรีบเปลี่ยนค่ะ รบกวรผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ ถ้ามีเบอร์ติดต่อด้วยจะขอบคุณมากค่ะ T- T

1. ถาม WG Garage ดูครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    หาร้านกระจกดีกว่าครับ.

3. ขอบคุณค่ะ คือกระจกของน้องออนนี่จะมีทุกร้านไหมค่ะ หรือต้องตามหา

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    คงไม่ทุกร้าน เพราะไม่ใช่รถตลาดร้านไม่ค่อยจะเก็บ ...

5. แหง่วววว...ต้องตระเวนหาหรือนี่

6. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลองดูร้านอุดม เค้ามีกระจกแต่อาจต้องหาร้านใส่...

7. ไกลเมิกกกกกกกกกกค่ะ แถวเสรีไทย - -. ถ้าหาไม่ได้คงต้องยอมมั้ง

8. Pae MO ON

0
    0
    0
    ไม่ไกลหรอกครับ ....555

9. มีอะไหล่ อยุอู่wG garag

10. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ร้านอุดมอีกเสียงครับ ราคาพอได้ เห็นว่า3500 ของใหม่ด้วย ถ้าไปเจอที่อื่นอาจแพงกว่านี้นะครับดูดีดี

11. Guns Saifu ลองถามตาคนนี้ดูครับ ใจดี สปอร์ต นัดส่งของได้ครับ อิอิ

12. มีอะไหล่ หรือ ส่งของได้ แปลว่า มีแต่กระจก และต้องไปหาร้านใส่เองใช่ไหมค่ะ

13. ประมาณนั้นครับ รายละเอียดลอง inbox ไปสอบถามเค้าดูครับ

14. Pae MO ON

0
    0
    0
    โทรไปเบอร์นี้ก็ได้ครับ. 029435900 กลาสเทค เป็นร้านกระจก มีติดฟิล์มด้วยมีหลายสาขา เคยเอารถไปเปลื่ยนกระจก. ที่เดียวจบ...

15. ขอบคุณคร๊าบบบบบ จะลองถามๆดูนะฮะ

16. ตอนที่ช่างแกะยางขอบกระจกอย่าลืมบอกให้เค้าระวังด้วยนะครับ

17. สรุปจบที่ glasstech - -*

18. ขอบคุณทุกคนนะคร๊าบบบที่มีข้อมูลมาให้

19. ค่าเสียหายหมดไปเท่าไหร่ครับ เผื่อน้าๆท่านไหนจะเปลี่ยนจะได้จัดงบถูก

20. 6000 ค่ะ ไม่รวมฟิล์ม (แพงอยู่) ถามราคาแถววรจักรแล้วก็ 5800 ไม่ต่างกันมาก แต่มัวนเดียวจบเลยต้องจบ และใกล้บ้าน ปาดเหงื่อเบาๆ - -'

21. Pae MO ON

0
    0
    0
    แสดงว่าราคาขึ้นไปเยอะเลย เคยไปเปลื่ยนเมื่อ2ปีที่แล้ว อยู่ 5500 รวมฟิล์ม (ฟิล์มพันนึง)...!!

22. โอ้วววว ขึ้น 700 เลยหรือ เพราะราคาเต็ม 6200 แต่ขอลดได้ 6000 ฟิล์ม hi-cool 1200

23. กระจกเริ่มหายากขึ้นมั้งครับ ค่าครองชีพสูงขึ้นด้วย

วันนี้กระจกจบ!! แต่อย่างอื่นยังมิจบ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้