ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับในตัวเมืองโคราชมีใครเล่นรุ่นนีออนบ้าง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nattapat Bird, 8 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nattapat Bird

Nattapat Bird Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาตสอบถามหน่อยครับในตัวเมืองโคราชมีใครเล่นรุ่นนีออนบ้าง จะรบกวนปรึกษาในการเข้าอู่เวลารถเกิดมีปัญญา และวิธีกำรบำรุงรักษาขอบคุณครับ

2. เทพนคร ซ่อมนืออนนะครับ รถเราก็ซ่อมอู่นี้ิะ

3. Nattapat Bird

0
    0
    0
    อยู่แถวตรงไหนครับพี่

4. แต่อะไหล่สั่งนานอะอู่นี้ ขายฮุนได อีโน่ นะ

5. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    นั่นสิ ผมก็โคราชครับ ^^

6. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    อยู่เลย ม วงษชวลิตไปไม่ถึงจอหอ

7. Nattapat Bird

0
    0
    0
    ซ่อมจบ ดองงานไหม ราคาแรงไหมครับพี่

8. Theera Nong

0
    0
    0
    คุณ Nives On ชื่อร้านอะไรเหรอครับ

9. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    สงสัยไปรับซ่อมที่โคราชดีไหมเนี้ยะ.....555

10. Theera Nong

0
    0
    0
    จัดเป็นเคส เลยครับช่างเป้ Pae White Neon 555

11. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    พึ่งไปมาเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา คาดว่าปลายเดือนคงต้องไปอีกรอบ...

12. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    Theera Nong เทพนคร ครับ รถผมออกที่นั่น เคยเข้าไปเปลี่ยนน้ำมัน เกียร และซ่อมเล็กน้อย ช่างเล็กครับ เขาอยู่กับอู่นี้มาตั้งแต่รถนีออนเริ่มขายที่โคราช

13. Nattapat Bird

0
    0
    0
    ครับผมขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้