สอบถามพี่ๆครับพอดีที่จุดบุหรี่ใช้ไม่ได้ไม่ทราบว่ามันมีฟิวตรงใหนหรือเปล่า...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Teeraphon Silachai, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆครับพอดีที่จุดบุหรี่ใช้ไม่ได้ไม่ทราบว่ามันมีฟิวตรงใหนหรือเปล่า ถ้าจะลากสายจากแบตมาต่อที่จุดบุหรี่เองมีรูยัดสายเข้ามาตรงใหนบ้างครับ

1. ฟิวส์ 10A ตรงเท้าคนขับ เบอร์อะไรจำไม่ได้ฮะ

2. ครับเด๋วลองไล่ดูครับ

3. เห็นมีสายพวกนี้เจ้าของเดิมตัดออกไม่รู้มันคือสายอะไร

4. Kik Jathupat

Kik Jathupat Guest

0
    0
    0
    ดูจากสีน่าจะเป็นสายวิทยุเก่าที่มีลำโพงแค่คู่หน้า

5. อ้อครับขอบคุณครับนึกว่าแผงไฟอะไร

6. แค่สายวิทยุติดรถฮับ

7. มันมี บวกลบมั้ยครับจะเอาทำสายที่จุดบุหรี่

8. อ่อไม่ได้ครับสายมันน้อย ดูตรงตูดที่จุดบุหรี่ดีกว่าครับ

9. ที่ตูดมีเสียบไว้แต่ไฟไม่มาครับ

10. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    อยากกดไลท์ให้น้าน้องสักพันไลท์เลย

11. ขอบคุณครับอยู่รังสิตครับพี่

12. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยู่รังสิตครับ!เจอทักกันมั่งนะคร้าาาาบบบบ

ยินดีครับพี่^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้