ใกล้แล้วอดทนอีกนิด

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อนุรักษ์ ผู้ชายในสายลม, 7 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใกล้แล้วอดทนอีกนิด

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นเกียร์ ทามาดะ เหรอ

2. ไม่ใส่ไข่

3. ใส่เกียร์ธรรมดามาพักนึงแล้วคับ..มาเชื่อมรอยตะเข็บที่ฉีกออกตามตัวถังใหม่คับมันฉีกออกเย่อะมากทั้งสองฝั่งเลย

4. วางเครื่องใหม่เท่าไหร่ครับรวมค่าแรง

5. ต้องดูเครื่องด้วยคับว่าเครื่องอะไร..ค่าแรงหน้าจะประมานหมื่นถึงหมื่นต้นๆอ่ะคับ

6. เครื่องvtecลงได้มั้ยครับประมาณเท่าไหร่

7. วีเทคมีหลายรุ่นคับลงได้คับแล้วแต่ชอบ^^…

8. ลง2.2งบห้าหมื่นจะจบมั้ยครับของผมตอนนี่เป็นa18a a/t ครับ

9. จบคับงบประมานนั้นถ้าเครื่อง2.2

10. h22ราคาตอนนี้ไม่มั่นใจคับ35000ป่าวเพราะผมไม่ได้ไปเดินเชียงกงนานแล้วคับ

11. ระหว่างf,h ต่างกันยังไงขอความรู้ครับผมไม่รู้จริงๆ

12. รอผู้สันทัดมาตอบดีกว่าคับ...^^…

13. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ระหว่าง F กับ H มันมี "G" กั้นอยู่ครับ อิอิ ฟริ๊วววววววววว ไปแร๊ะ เด่วหัวแตก

14. ขัดๆๆล้างๆๆ

หรือเอาตัวนี้ลงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้