พี่ๆครับขอความรุ้น่อยครับคือผมใส่แม็ก17มาครับ ยาง 215/45ครับ มันขูดซุ่มล้อหลังอ่ครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sarawut Phanae, 9 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarawut Phanae

Sarawut Phanae Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับขอความรุ้น่อยครับคือผมใส่แม็ก17มาครับ ยาง 215/45ครับ มันขูดซุ่มล้อหลังอ่ครับ ถ้าเปลี่ยนสะปริงหลังให้สูงขึ้นจะช้วยได้มั้ยครับ

2. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ปัญหาคล้ายๆกะโพสเมื่อวานเลยครับ ลองไล่อ่านดูนะครับ เรื่องแก้มยางอะครับ ผมใช้โทรสับเล่น เลยก็อบมาให้ไม่ได้

3. Sarawut Phanae

Sarawut Phanae Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนครับ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เด่วจับเป็น แอ้ดมินซะดีมั้ยนี่ ฮ่าๆๆๆๆ เจ๋งอ่ะชาติ

5. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    น่าคิดครับพี่

6. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    มิได้ครับ!!ทั่นปะทาน ความรู้ข้าน้อยยังด้อยนัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้