>> Meeting Skyline Club ประจำเดือน ธันวาคม นัดเจอกันที่ สนามคลอง 5 <<

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 22 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    มิตติ้งคลองที่ที่ผ่านมาถือว่าประสบความเร็จเป็นอย่างดี เมื่อหมดเดือน 11 ก็มาต่อเดือน 12
    เราจะไปมิตติ้งกันที่สนามคลอง 5 เลยแล้วกัน ไปร่วมงาน วันเกิด RCWeb ที่ให้เราๆทั้งหลายมาเจอกัน
    รู้จักกันและพูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูลต่างๆมาจนถึงทุกวันนี้

ส่วนจะเจอกันกี่โมง ไม่รู้ว่าจะกี่โมงดีเอาคร่าวๆไว้ 9.30 น. ก็แล้วกัน ขอให้ชาว สกายลาย มาโดยพร้อมเพรียงกัน :):):):):)
    :):):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2007
  2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    วันเสาร์ที่ 1 ธันวา ติดไปงานแต่งว่ะ แถวบางนา

3. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    พี่ก็ติดงานแต่ง ที่ชลบุรีเหมือนกัน คงขอบายครับเดือนนี้ :sad:

4. GTR.

1,328
    28
    0
    หรือจะเอาวันที่ 8 ธันวา ไปมิตติ้งที่คลอง 5 ในงานครบรอบ 8 ปีของ Racing Web
    รายละเอียดอยู่ที่นี่ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=401819

ติดใจตรงนี้อ่ะ " *แข่งเฉพาะในคลับนั้นๆ มีค่าสมัครแข่งคันละ 300 บาทตามปกติ "

สนไหม

5. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    วันที่สองต้องไปตากอ่ะ

6. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555..............ได้ตลอด ที่ไหนก็ได้

7. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    วันที่ 1 ธ.ค. ดันทำงาน ....8-9ไปเขาใหญ่ ดู บอย โกสิยพงค์ คงจะอดไปแน่ๆๆ แล้วจะเอาบรรยากาศมาฝากครับ..อิอิๆๆ

8. GTR.

1,328
    28
    0

ดูไกลนะเราหน่ะ ไปตั้งเขาใหญ่

9. รถเสียอ่ะครับจะรีบซ่อมไว ๆ จาไปด้วย

10. gods_yakuza

gods_yakuza New Member Member

18
    2
    0
    โว้หน้าไปแต่จะเอารถไปได้มั้ยเนี่ย55ไม่มีแอร์ด้วยดิ

11. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0

5555...............ไอ้แอร์ไม่เย็นเนี่ยอย่าไปห่วงเลย
    ห่วงค่าน้ำมันมามีทติ้งดีกว่านะ..........จะคุ้มมั้ยเนี่ย
    5555...............วิ่งดีสมใจเจ้าของนะคันนี้..........

ชอบลิ้นหน้า แนวนี้จัง...............มาได้มานะ
    เด๋วสถานที่รอสรุปกันอีกที

12. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    อยากไปเหมือนกันนะครับเดือนนี้ท่าทำรถเส็จรทันจะไปนะครับ
    พอดีเมื่อวันก่อนเอารถไป เกาะ มานะครับ เกาะกลาง ปีกนกดุ้งท่ออินเตอบี้ไปเลยครับ

13. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    แหม คุณ GOD YAKUZA วันนั้นเราก้เจอกัน แต่เห็นๆยุ่งอยู่กะรถเลยไม่ได้คุยกันเลย ว่างๆมาเจอกันมีตติ้งนะครับ

คุณ YOOUSKY รถไม่เสียหายอะไรมากใช่ไหมครับ

ตาเส็ง เรียนไรวะ

เรื่องมีตติ้ง วันที่ 1 ไม่ค่อยว่างกันเลย เลื่อนไป 8 ดีไหมครับ

14. donutjovi

240
    1
    18
    เสาร์ที่ 8 หยุดยาว 3 วันติด น่าไปเชียงใหม่เจ้า :D

15. GTR.

1,328
    28
    0
    ตอบ แอบเรียนนิดหน่อย ไม่ใช่ ขี้เลื่อยมันขึ้นสมอง :D:D:D:D:D:D

ตกลง เป็นวันที่ 8 ก็ได้ แต่จะเอาที่ไหน คลอง 5 เอาไหม มีงานของ Racing Web

16. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    นั่นดิ ตาอาร์ทโทรมาให้ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ตั้งนานละ แต่ไม่ได้ช่วยซักที

ก็ดีนะครับไปคลอง 5 อีกรอบ
    คลับต่างๆเพียบ
    เปิดท้ายขายของ ด้วยนะ

แต่สำหรับผม คงโดดงานไปไม่ได้อ่ะนะครับ คงตามๆไปได้เย็นๆอ่ะสิครับ ซึ่งไม่ใช่ปัญหา
    ความจริงเราก็อยู่เว็บนี้มานาน ก็น่าไปฉลองกับเว็บหน่อยเป็นไรครับ

17. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    คลอง5กี่โมงเหรอครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องว่าเค้าจัดกันกี่โมง เพราะจะได้จัดเวลาโดดไปแจมกับเพื่อนๆ
    ปล.รถตอนนี้สมบูรณ์มากกก กำลังสวยเลยต้องรีบหาเรื่องออก แรดบ่อยหน่อย

18. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ยังไงกันๆๆ อิอิ

19. GTR.

1,328
    28
    0
    ตกลงเจอที่สนามคลอง 5 แล้วนะครับ ส่วนเวลาอะไรทั้งหลาย กล่าวไว้ข้างบนแล้ว :):)

20. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    Ok งับ

โดดเรียนไปมืทติ้ง 555

21. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ต้องทำงานอ่ะ 3 วันเลยด้วยมีเครื่องใหม่เข้ามา อดไปเลย เสียดายจัง

22. GTR.

1,328
    28
    0
    เพิ่งกลับมา คนที่มามี เส็ง+อั้ม+เติ๊ด(แอปโปรสุดยอดน้องจ๋า)+บอม เท่านั้เอง จบข่าว

23. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ธรรมะชาติ(ลงโทษ)นะคับ :D:D:D:D:D

24. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    อยากไปจัง ติดงานตลอด เซงจิงๆ วิ่งงานอยู่ลำลูกกาแท้ๆ

25. donutjovi

240
    1
    18
    ง่า.......มีแค่นั้นอ่ะนะ ช่วงนี้คงทำรถกันเยอะ
    ไม่เป็นไร คราวหน้าเติ๊ดมาใหม่นะ

26. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    มาน้อยไม่เป็นไรน่า

คราวหน้าจะไปให้ได้ เดือนหน้าวันไหนดีล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้