ขอโทษครับอยากรู้ว่าทำไมไม่ค่อยเห็น SKYLINE Drift

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Naweeja, 15 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Naweeja

Naweeja New Member Member

1
    0
    0
    ขอโทษครับอยากรู้ว่าทำไมไม่ค่อยเห็น SKYLINE Drift เลยครับ เพราะว่า มันแพงหรือว่าดริฟไม่ดีครับ และถ้ามันเอามาทำดริฟได้ ราคารถดริฟประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอคุณมากครับที่ตอบ :mad:

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    มันแพงครับ ส่วนใหญ่ได้เป็นเจ้าของก็ไม่อยากทำให้มันเสียหาย

3. sand99

sand99 New Member Member

11
    2
    0
    ช่ายครับมันแพง แพงมากด้วยหละ แต่ถ้าจะเอามาดริฟก็คงเป็นรุ่น GT-S เป็น 4 ประตู ขับเคลื่อนล้อหลังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้