ถึงคุณ โอร์ม และคนที่ถาม ปรีแอมป์ริชาท

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Roon Shop, 15 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    สวัสดีคุณโอร์ม พอดีผมหาแบบที่จดไว้ไม่เจอเลย
    แล้วก็คนที่มาทำกับ ผม ดันไปต่างจังหวัดยาวเลย ไม่มีเวลามาให้ผมวัดเลย
    ยังใงจะลองหาแบบอีกที ขอโทษทีนะคราบ ยังใงจะช่วยเต็มที่
    ...........ปรีแอมป์ริชาท....................
    เป็นแอมป์ทั่วๆไปคราบ ไม่ใช้ปรีหลอดคราบ ส่วนปรีหลอดของริชาท
    มีมั้ยไม่แน่ใจคราบ ยังไม่เคยได้เห็นคราบCOLOR]

2. โอห์ม

โอห์ม New Member Member

10
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับผมรอได้

3. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    ยังใงจะหาแบบให้ได้คราบ ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้