รบกวนหน่อยครับ ไปแจ้งใส่หลังคาแพงป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทรนงค์ ทวนธง, 10 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ ไปแจ้งใส่หลังคาแพงป่าวครับ

1. Yod Yod

Yod Yod Guest

0
    0
    0
  2. ไม่แพงครับหลัก100

3. Dat Thitnan

Dat Thitnan Guest

0
    0
    0
  4. แต่ที่สำคัญต้องมีใบเสร็จค่าหลังคาด้วยนี่สิ

5. Dat Thitnan

0
    0
    0
    ตอนทำไม่ต้องเห็นต้องใช้

6. โทษครับ หลังคาแบบใหนเหรอครับ ที่จะต้องมีใบอะครับ แล้วใบนี้ เค้าเรียกใบอะไรครับ แล้วของผมต้องมีใบรึเปล่าครับ

7. Dat Thitnan

0
    0
    0
    ถ้าไม่ชอบมีเรื่องกับด่านตรวจก็น่าทำ บ้างที่งี่เงาเอาหมด

8. Dat Thitnan

0
    0
    0
    เสียมาสองร้อย

9. Phanoom Lanla

Phanoom Lanla Guest

0
    0
    0
    ติดต่อขนส่งเลยครับ เปลี่ยนแปลงสภาพรถ เพิ่มน้ำหนักบรรทุก เสียค่าตรวจภาพ ไม่กี่ร้อย เพิ่มภาษีประจำปีอีกร้อยกว่าบาทครับ

10. ขอบคุณเจ้าของโพสท์ด้วยครับ ขอบคุณพี่ๆที่ความรุ้ด้วยครับ นี่ถ้าไม่เจอโพสท์นี้ ผมก็ไม่รุ้ว่าต้องมีใบ รุ้แต่ว่าถ้าหลังคาสูง ถึงต้องมีใบ

11. Kawasaki Wern

Kawasaki Wern Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงคับประมานร้อยกว่าบาทคับ

12. เคยพาวีโก้ไปแจ้งเองที่ขนส่งเอา 105บาท ค่าเอกสารอีก 5บาท เคยถามพวก ตรอ. เอา 2700 ครับ

13. เพื่อนผมบอก150บ.ครับ

14. ใช่แล้วครับผมถามเขา ถ้าจ้างเขาไปร้านเค้าไปต่อเป็นพันเลยครับ

15. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ใบบิลเขียนเอง มั่วๆไปก็ได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้