>>> รบกวนถามเรื่องท่อสูตรหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย วี1811, 3 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วี1811

วี1811 Guest

0
    0
    0
    คือ ผมใช้ Nouvo MX อยู่ครับ

อยากใส่ท่อสูตร แต่ว่ารถยังเดิมๆ อยู่ไม่ได้แต่งเครื่องเลย
    ขอรบกวนถามว่า ถ้าใส่แล้วต้อง ปรับแต่งอะไรบ้างครับ

ขอบคุณมากครับผม

อ้อ รบกวนอีกนิดนึงครับ ถ้าต้องการให้ท่อสูตรไม่ดังจนเกินไป เราสามารถมีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับ

2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ผมว่าเดิมๆ อย่าไปใส่เลยครับ เพราะมันวิ่งไม่ออก แต่ถ้าอยากใส่ ผมเห็นเด๋วนี้มีขายแบบทําใส้ข้างในรูเล็ก
    เสียงจะไม่ดังเท่าไร แต่ก็ท่อเดิมวิ่งดีกว่าอยู่ดี เสียงเพราะกว่าด้วย ขี่ก็ไม่ต้องระวังหลัง เด๋ว จะโดนจับ

3. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    เห็นด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้