สวัสดีครับแวะมาทักทายจากALTIS MANIA RACING

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย thaweesak, 15 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    สวัสดีครับท่านสมาชิก Vios Project Club ผมแวะมาทักทายจาก Altis Mania Racing Club รถยนต์ในคลับสวยๆทั้งนั้นเลย อย่างไรเรามันก็สายพันธุ์เดียวกัน ( TOYOTA)อย่างไรก็เข้ามาพูดคุยกันนะครับ

2. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

toyota สู้ สู้

3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ผมเชษฐ์ยินดีต้อนรับเสมอครับ.....

4. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    สวัสดีครับผมโหน่งนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ สมาชิกเยอะดีนะครับน่าอิจฉาจังเลย

5. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    หวาดดีคับยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกRest-lessอีกท่านคับ พอดีรู้จักสมาชิกหลายท่านอยู่
    ผมชื่อดรีมคับ ใกล้ๆกัน:D

6. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    รถนายแจ่มมากๆโหน่ง :D

7. thaweesak

724
    0
    0
    แล้วดรีมยังได้ไปเจอกับแจ็คบ้างหรือป่าว ตอนนี้กำลังอกหักเลย นี่ก็กะว่าไปหาอะไรดื่มกันตอนสิ้นเดือนนี้แหล่ะกับRest -less อย่างไรดรีมว่างก็มาพูดคุยกันก็ได้ ที่แท้ก็คนคุ้นเคยนี่เอง

8. thaweesak

724
    0
    0

ขอบคุณครับคุณเชษฐ สำหรับคำชม ก็แต่งตามกำลังแหล่ะครับ ต้องให้แม่บ้านเขาเซ็นอนุมัติก่อน ถึงจะได้แต่ง ไม่ได้กลัวแม่บ้าน แต่เกรงจายอ่ะ

9. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ก็เคยเจอกับติ้ขับBMอีกคนคับ ยินดีเสมอคับ:D

10. thaweesak

724
    0
    0
    แต่ตี้ผมยังไม่เคยเจอ เพราะว่าตี้เขาจะมาดึกติดงาน ก็เลยเจอแค่ชุดเล็ก และก็อยู่ดึกไม่ได้แถวนั้น THE COP เยอะด้วยกลัวโดนเป่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้