ได้เห็นโพส!!รูปรถ กันหลายท่าน พอหั้ยหายคิดถึงกัน ไว้รอประธานจัดมิดติ้ง เมื่อไร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Met Nissan, 20 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ได้เห็นโพส!!รูปรถ กันหลายท่าน พอหั้ยหายคิดถึงกัน ไว้รอประธานจัดมิดติ้ง เมื่อไร ไว้ค่อยเจอกัน ทั้งรถทั้งคน ค๊าบ...

2. ต้องมีมิตติ้งย่อย สายหมก สาย4 แล้วมั่งครับ

3. วันนั้นจะเป็นวันที่สร้างแรงบรรดาลใจในการเก็บตังที่จะเพิ่มเติมรถตัวเองให้สวยขึ้นกว่าเดิม

4. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    สายหมก สายสี่ ชอบจังครับพี่ตาต้อง มันทรานนท์ จัดเลยครับ ไปด้วยๆ

5. ปาร์ตี้ห่อหมก

6. จัดเลยคับ...เดิมๆไปด้วย...^_^

7. อักษะจัดไป

8. Tree Teerapol

0
    0
    0
    วันไหนดีครับพี่ตุ้ย นะจ๊ะ

9. ไปด้วยนะ วันไหนดี

10. Tree Teerapol

0
    0
    0
    จัดเลยครับ

11. ให้รามเจ็ดเขาจัดก่อน

12. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมฝาก Tree Cuppom กับ Met Nissan ช่วยคิดหน่อยสิครับ เอาแบบอย่าออกนอกเมืองมากนัก มีที่ไหนพอจะมีลานจอด สามารถมิตติ้งได้บ้าง จะได้จัดมิตติ้งครัช

13. Tree Teerapol

0
    0
    0
    ได้ครับพี่แอร์ เดี๋ยวจะลองคุยกับสมาชิกฝั่งธน ดูให้นะครับผม ว่าจะตรงไหนได้บ้างนะครับ แต่ที่ผมเคยคิดกับพี่เอ็มMet Nissan ว่าจะเป็น บิ๊กซีเพชรเกษม อ่ะครับ เผื่อใครจะพาเเฟนไป จะมีเเหล่งช็อปปิ้ง เปิดท้าย อยู่ด้านหน้าอ่ะครับ ส่วนบริเวณที่จอดรถ แนะนำให้ไปด้านลาน ด้านหลังในๆสุดหน่อย จะมีน่าจะมีว่าง ครับ (อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ) รอความเห็นท่านอื่น ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

14. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    บิ๊กซี เพชรเกษมนี่ ตรง สาย5 ปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้