พี่คับb14ปี99ชาบดังอ่ะคับจะซ่อมหรือจะวางเครื่องใหม่ดีคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นาย แม็ค สยุมพู, 19 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับb14ปี99ชาบดังอ่ะคับจะซ่อมหรือจะวางเครื่องใหม่ดีคับ

1. Chouvalit Yunnan

Chouvalit Yunnan Guest

0
    0
    0
  2. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    คิดว่างบพอๆ กันนะครับ แล้วแต่ชอบเลย Overhorn ได้ใส้ในเครื่องเป็นของใหม่ แต่อุปกรณ์รอบข้างเดิม วางเครื่องใหม่ ถ้าได้ของดี วิ่งน้อย ก็คุ้มครับ

3. วางใหม่เลยครับ ฮอลไม่จบ วางใหม่GA15DE

4. ฮอล2เม็ดบาทพี่ตุ้ย

5. ประมาณเท่าไรอ่ะคับถ้าวางใหม่

6. เครื่องประมานหมื่นห้าถึงหมื่นแปด ค่าวางก้ประมานห้าพัน

7. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    สนับสนุนวางใหม่ อีกหนึ่งเสียงครับ...สามหมื่นมีทอนแน่ๆ อู่เล็กๆก็สองหมื่นห้า ประมาณนี้ครับ

8. เครื่องวิ่งมากี่โลแล้ว กินแก๊สด้วยไหม

9. ประมาณ4xxxxxอ่ะคับ

10. งั้นวางใหม่ได้เลยคร้าบคุ้มกว่า เครื่องวิ่งมาเยอะมากละ

11. แล้ววางเครื่องไรดีอ่ะพี่

ต้องดูงบครับบวกกับความชอบ ชอบแรงก็sr20 ชอบประหยัดก็ga15 งบประมาณห่างกันไม่แพงกว่ากันเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้