รายงานตัวคับ หวัดดีคับ ผมชื่อกอลฟนะค้าบ รถ B14 GA 16 ท้ายแยก สีน้ำเงินคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Surasak Akwat, 21 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Surasak Akwat

Surasak Akwat Guest

0
    0
    0
    รายงานตัวคับ หวัดดีคับ ผมชื่อกอลฟนะค้าบ รถ B14 GA 16 ท้ายแยก สีน้ำเงินคับ อยู่แถวพหลโยธิน..บางเขนคับ น้องใหม่คับฝากด้วยนะค้าบบบบบ

2. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    สีเดียวกันกะผมเลย ล้อสีสวยเดียวหามาใส่ดีกว่า..อิอิ

3. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ขอบเท่าไรครับ

4. หล่อๆทั้งนั้นเลย

5. Mo Jo Jo

Mo Jo Jo Guest

0
    0
    0
    แหะๆ อยู่ไกล้ๆกันเลยคับพี่

อยากเหนด้านข้างจังคับเหน แม้กสวยๆไม่ถนัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้