เดินสายไฟที่ไหนดี +เสาอากาศไฟฟ้า+ปัดหลัง+ไล่ฟ้า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kengss, 8 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengss

kengss New Member Member

43
    3
    0
    ได้กระจกปัดหลังก่ะไล่ฝ้ามาติดเรียบร้อยแล้วครับ
    และได้เจาะใส่เสา อากาศไฟฟ้าเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่ทราบว่ามีร้านไหนพอ
    เดินสายไฟได้บ้างครับ เพราะเห็นปัดหลังตรง switch เหมือนมีหน่วงเวลา
    ด้วย ไม่ทราบ เพื่อนๆไปเดินสายไฟกันที่ไหน แนะนำกันด้วยน่ะครับ
    Body e-car น่ะครับ

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ลอง เข้าไปดู ที่ TUNE by LIM ดูคับ ที่นั่น เค้ามี ไม้จิ้มฟัน ยันเรือรบ คับ

3. kengss

kengss New Member Member

43
    3
    0
    thanks ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้