สวิชตัวปรับแอร์ผมเสียควรซ่อมยังไงดีครับ หรือพี่สมาชิกมีอะหลั่ยชุดนี้บา้งขายราคาเท่าไร

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย สมโภชน์ เกตุแก้ว, 16 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวิชตัวปรับแอร์ผมเสียควรซ่อมยังไงดีครับ หรือพี่สมาชิกมีอะหลั่ยชุดนี้บา้งขายราคาเท่าไร

1. ปรับพัดลมเหรอ

2. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ้อาหางหนูแทงไปครับ

3. ตัวปรับความเย็นเสียนะครับ

4. เจ้าของเก่าแปลงเป็นแบบมีบิดอยากใช้ระบบเดิมมีใครมีอะหลั่ยมั่งครับ

5. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ผมมีนะ เดี๋ยวลองหาดูก่อน

6. มีสองตััว

7. รุ่นนี้ไม่มีตัวปรับความเย็น ครับ

8. ชุดนี้มีเทอรโมด้วยไหมครับ

9. ไม่ีครับเทอร์โมเป็นแบบตายตัวปรับไม่ได้ครับ

10. ราคาเท่าไรครับ

11. เอาไปมันก็เหมือนตัวของคุณนั่นแหละครับ อะไรที่มันเสียตรงไหนครับ อธิบายหน่อ่ย

12. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    แปลงใส่ไว้ที่ตัวสไลด์เลยครับ

แปลกครับ ผมตัดระบบน้ำเข้าตู้ออก เอาไปเลี้ยงหม้อต้มแก๊สแทน คราวนี้ระบบตัดความเย็นใช้ไม่ได้เลยครับ ต้องคอย กดเปิด/ปิด AC เอา เลยคิดว่า ระบบมันคงไม่มีเทอร์โมสตัทครับ ไม่ทราบผมเข้าใจถูกหรือไม่ครับ ถ้าเข้าใจผิด เทอร์โมเสีย ก็ไม่น่าเป็นไปได้ เพราะก่อนหน้าที่มีน้ำร้อนมาเลี้ยงตู้มันก็ยังใช้การได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้