เมื่อก่อนเคยคิดจะขายไม่ก็ชำแหละแต่พอได้มาเข้าร่วมกลุ่ม ACCORD 88-89 CLUB...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Apichart Tavevaragron, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อก่อนเคยคิดจะขายไม่ก็ชำแหละแต่พอได้มาเข้าร่วมกลุ่ม ACCORD 88-89 CLUB ทำให้ผมมีกำลังใจใช้มันต่อไปใครมีความรู้สึกแบบผมบ้างคับ.

1. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    เคยครับพาไปถึงโรงแยกเลยเปลี่ยนใจเลยพานางกลับบ้าน

2. Junjao Nutthawit

Junjao Nutthawit Guest

0
    0
    0
    ผมด้วยคนคับเคยคิด55+ แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจละพี่

3. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    เช่นกันครับท่าน

4. Sarawut Phanae

Sarawut Phanae Guest

0
    0
    0
    เช่นกันครับ

5. ไม่เคยครับ ^^^

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  7. Palin Omsin

0
    0
    0
  8. Palin Omsin

0
    0
    0
    มีคนเคยถาม มึงโง่ หรือ มึงบ้า เงินแสนกว่า หารถใหม่กว่านี้ขับไม่ดีกว่าเหรอ ทำมาแล้วก้อยัง ขับไป ซ่อมไปอยุ่ดี ก้อเลยตอบไป ได้แค่ รอยยิ้ม แต่อยากบอกว่า เวลา "ป้า" อยู่ในท้องถนน มีแต่คนมอง นะจ้ะ

9. Noom SG

Noom SG Guest

0
    0
    0
    ทำดีๆเก็บไว้ใช้ครับ

10. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    ผมด้วยครับ

11. หาอะไหล่เปลี่ยนได้2-3อย่างก้อไม่ขายนะมันขับดีมากเลย

12. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ผมว่ากลุ่มนี้ดีมากเลยครับ ทีเเรกเคยคิดจะแลกเปลี่ยน แต่ตอนนี้ไม่มีความคิดเลย. ยิ่งแอร์เย็นเเบบนี้ด้วย เลิกคิดเลยครับ ^^

13. อยู่โตต้า มานานคับไม่ค่อยสัมผัส a/c แต่พอขับแล้วเปลี่ยนอารมฌ์ ใช้ดีครับ

14. มีคนเคยบอกว่าซื้อมาได้ไงแพงแต่ผมบอกภูมิใจเพราะอย่างน้อยถึงจะเป็นรถรุ่นเก่าแต่ดูสภาพซิครับมันเก่าตรงไหนครับบอกผมที

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    ปั้นใหม่เหรอเป้

16. คราฟ จะตามรอยไอดอลของผม

17. ได้รถมาหลักพัน(9999บาท) ทำเป็นแสน

18. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ^0^ว้าวๆๆๆๆมีแต่หล่อๆแรงๆ ทั้งนั้นเลย......

19. "ไม่ได้จนหรือทนขับ แต่มันคือความรักและความผูกพันธ์" รูปเก่าคับ ทุกวันนี้ขับอาทิตย์ละครั้งเอง แต่ก้อไม่ต้องผ่อนนะคับ

20. ทุกคอมเม้นแบบนี้ไงคือกำลังใจของผมและปัญหาแต่ละปัญหาของรถก็มีคำตอบพร้อมกับได้อะไหล่จากเพื่อนๆพี่ๆที่คอยต่อลมหายใจให้รถผมขอบคุณคับ.(ใช้ยันลูกบวช)555่

เป็นความไฝ่ฝันตั่งแต่เด็กแล้วว่าอยากได้รถรุ่นนี้มากเพราะเห็นน้าเขาใช้และแต่งสวยมากตอนออกมาใหม่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้