อยากรุ้ราคาชุดนี้ครับเท่าไรครับรบกวนน่อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sarawut Phanae, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarawut Phanae

Sarawut Phanae Guest

0
    0
    0
    อยากรุ้ราคาชุดนี้ครับเท่าไรครับรบกวนน่อยครับ

2. ราคาไม่ได้สำคัญเท่าไหร่ เท่ากับ มีของหรือหาของได้หรือป่าวมากกว่า

3. คำคมวันละคำ จากป๋าน้องงงงงง

4. Sarawut Phanae

0
    0
    0
    หายากหรอครับ

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    หาไม่ยากครับ .... แต่แม่งหาไม่มีเลย

6. Sarawut Phanae

0
    0
    0
  7. จริงๆ ก็พอหาได้น่ะคับ แต่เห็นราคาแล้วท้อเลยยยย

8. ถ้าจำไม่ผิด ที่โสธรอะไหล่ ท่าพระ มีนะคับ....เป็นพวงมาลัยทั้งแกน (พวงมาลัย ยกเลี้ยว แกน จนไปถึงยอย) 4,500 ซึ่งราคาแรงมากกกกกก

9. โชคดีคับที่ได้ของถูก มันแล้วแต่ดวงจริงๆ....อีกอย่างไอ้ยกเลี้ยวนี่ ถือเป็น Rare Item ของ Accord 88 ซะด้วย.....แต่ที่เห็นราคาแรงๆ เนี่ยมันเป็นของตัวนอกน่ะ เพิ่มปัดหลัง เพิ่มหน่วงเวลา เข้ามา ราคาถึงได้แรงมากๆๆๆๆๆ

แถวร้านอะไหล่รถใกล้ๆเดอะมอลล์ท่าพระมีครับ ผมเคยไปดูมามีหลายอันด้วย ตอนของผมหัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้