เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย เข้าใจแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pong Kiattisak, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย เข้าใจแล้ว

2. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    เพิ่งรู้จุดครับ ช่างบอกว่า ลูกหมากครับ

3. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ลูกหมากเสียครับ ล้อล็อคกลางถนนเลยครับ

4. ในรูปมันลุกปืนหัวเพลานอกนี่

5. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ช่างบอกว่าเดี๋ยงเเจ้งอีกทีครับ ผมทำไม่เป็นเลยครับ สงสัยจะแพงเเย่เลย

6. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    มีอาการเลี้ยวเเล้วพวงมาลัยไม่คืนหลายวันเเล้วครับ ผมไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร

7. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ กับรถยนต์ผมความรู้น้อยมาก โดนค่ารถยกแน่ไปแล้ว 700. ระยะทาง 5กิโลเอง

8. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ผมก็ว่าอย่างงั้นครับ ยิ่งซ๊อตๆอยู่ด้วย

9. ลูกหมากมันเริ่มตายครับฝืดเลยเลี้ยวไม่คืนปกติมันก็ไม่ค่อยคืนอยู่แล้ว

10. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ใช่คับปกติมันเลี้ยวไม่ค่อยคืนคับ ทีนี้ขับๆอยู่ล้อล็อคเลยคับ เกือบไป

11. พอหลวมได้ที่ก็หลุดทั้งแท่งอย่างที่เป็น ^^^

12. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ผมขับมาเป็นร้อยเลยคับ พอเบาหยอดลงสะพาน หยุดสนิทเลย^^

13. ตัวลูกหมากตัวนี้พ่อผมก็ล่อเป็นร้อยเหมือนกันดีไม่หลุดไม่งั้นงามไส้แน่ แต่มาตายล้อแบะคาหลังเต่าก่อนเข้าบ้าน 55555

14. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ถือว่าโชคช่วยเลยคับ ไม่งั้นหมุนติ้ว ๆ ๆ แน่

15. เพลาทั้งเส้นมีครับ เส้นละ 1800

16. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ขอบคุนคับพี่ สภาพใช้ได้อีกนานมั้ยครับ

17. เก่ายุ่นครับ ก็นานพอดู ชขึ้นอยู่กับการใช้งานด้วยครับ

18. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้