แร็คก้อยังไม่ได้ซ่อม ข้อลั่นอีกแล้ว เฮ๊อ .... เครียด สิ้นปีนี้ ขอ หกตัวตรงบน สัก สิบคู่นะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แร็คก้อยังไม่ได้ซ่อม ข้อลั่นอีกแล้ว เฮ๊อ .... เครียด สิ้นปีนี้ ขอ หกตัวตรงบน สัก สิบคู่นะ

2. 5555ผมโดนแล้วทั้งแร็คทั้งหัวเพลาลูกหมากครบเลยจร้า...เหนื่อยเลย

3. 5555เหมือนกันครับ

4. สมหวังครับเฮีย สาธุๆ

5. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ถ้าถูกเด่วผมไปขึ้นเงินให้ขอ0.5%พอครับอิอิ

6. จอดจนฝุ่นเกาะ..ของพี่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย Palin Omsin ยังมันส์กะดีเซลอยู่

7. Nopparat Mnh

Nopparat Mnh Guest

0
    0
    0
    ขอเยอะเชียวว ฮ่าๆ

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    อาจจะต้องไปขอพึ่งใบบุญ พี่บอยซอยห้า ซะแล้ว ลั่นอย่างนี้ไม่น่าจะนาน อาจจะต้องเป็น บียี่สิบเอ

9. ผมนี่ยืนข้างรถเรย!!!

10. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ข้อลั่นตามอายุเจ้าของรถ อิอิ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    วัด ... แม๋ะ เด่วปั้ดเหน่ว

12. อายุเป็นเพียงตัวเลข.......แต่ถ้าเลขเยอะ ข้อก็หลวมเป็นธรรมดา ^^^

13. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    สู้ๆพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้