รื้อบ้านมาขาย ชิ้นละ 500 บาท กันสาดขาดด้านคนขับ ฝาท้ายของ 88 เพลาของออโต้

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 6 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รื้อบ้านมาขาย ชิ้นละ 500 บาท กันสาดขาดด้านคนขับ ฝาท้ายของ 88 เพลาของออโต้

1. ชิ้นที่มีไฟท้าย อ่ะ 500 ยกชิ้นเลยรึป่าวค่ะพี่

2. โอ้เอ้ ขี้เกรียจ เป็นไฟทับทิม 89 ยกชิ้นครับ

3. แล้ว 88 ใส่ได้ใช่ไหมค่ะ ยุแถวไหนค่ะพี่

4. หน้าหลัง 3000 มายกไปเอง อยู่นวมินทร์85

5. โอ้เอ้ ขี้เกรียจ 88 ใส่ไม่ได้ครับ 88 ไฟสั้นกว่าที่บ้านมีเฉพาะไฟด้านขวาของ 88แต่ยกทั้งแผงก้มี ยังไม่ได้ถอด

6. ไดสตารทน่าสนคับ.

7. พี่มีปุ่มความร้อนที่ติดกับเครื่องรึป่าวคะ

8. Apichart Tavevaragron ไดร์สตาร์ทถอดมาเทียบก้ดีนะ มันมีทั้ง ออโต้และธรรมดา โอ้เอ้ ขี้เกรียจ ปุ่มตรงไหนนึกไม่ออก

9. น้ามีโช้คซิ่งมั้ยอ่ะครับ ของผมตัดสปริงมาอัดน้ำมันแล้วก้อไม่เวิค

10. โชคซิ่งต้องน้าเอ้เลย Palin Omsin

11. งั้นฝากถามผ่านน้าเอ้เลยละกันคับ อิๆ

12. Edwin Mejicanos

Edwin Mejicanos Guest

0
    0
    0
    Las venden o son propias

13. Edwin Mejicanos

Edwin Mejicanos Guest

0
    0
    0
    Yo necesito piezas para fu mío

14. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    "มีทุกอย่างให้คุณเลือกสรร" ที่บ้านน้าน้อง อะไหล่ac88-89 แซวขำๆนะครับน้า^__^

15. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไม่มีเวลาทำเลยครับ

16. Palin Omsin ทำอะรัยอะ.

17. Palin Omsin

0
    0
    0
  18. Palin Omsin

0
    0
    0
  19. Palin Omsin

0
    0
    0
  20. Palin Omsin

0
    0
    0
  21. Palin Omsin

0
    0
    0
  22. ชุดแต่งหน้าหลังมีคนจองแล้ว กลางเดือน

23. โห เห็นแล้วอยากได้ อยากแปลงบ้างจังคับน้าเอ้ คือตรงรุ่นไม่มีใช่มั้ยคับ

24. Palin Omsin

0
    0
    0
    มี แต่แพงสัดสัดเลย

แหงะ สงสัยจะแพงกว่าตัวรถมั้งครับ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้