พี่ๆคับผมไปถามอู่แถวกิ่งแก้วมาเค้าบอกวางsr20จบ40000แพงป่าวคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นาย แม็ค สยุมพู, 24 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับผมไปถามอู่แถวกิ่งแก้วมาเค้าบอกวางsr20จบ40000แพงป่าวคับ

1. ไม่แพงครับ

2. ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    คำว่า "จบ"ต้องคุยให้ "จบ"นะครับ....

4. จบเลยคับเพราะอู่นี้รับทำแต่นิสสันคับ

5. อ๋อเลยครับ..

6. อ๋อไรหรอคับ

7. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    งั้น..ความเห็นส่วนตัวผมฟันธงว่า"ถูก"ครับ เท่าที่เคยถามๆดูราคาเกินกว่านี้ครับ

8. แต่เค้าบอกขอ2อาทิตอ่ะคับ

9. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ลองถามดูนะครับ คร่าวๆ จะต้องมี หม้อน้ำ เพลา เกียร์ เครื่อง ที่ต้องเปลี่ยนอะครับ

10. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    ผมก็ทำประมาณนี้นะ แต่ไปเสียค่าจุกจิกเยอะ เช่น เปลี่ยนหม้อน้ำ เบรคหน้า+หลัง โช้ค และท่อยางทั้งหมด ลองเช็คดูก่อนว่าราคานี้เครื่อง+วางอย่างเดียวอุปกรณ์อื่นๆใช้ของเดิมหมดหรือเปล่าครับ ของบางอย่างถ้าไม่ดีก็ต้องเปลี่ยนนะครับ ไม่งั้นเดี่ยวได้ทำรอบสอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้