ตั้ง0รถซิ่ง..ต้องที่นี่เท่านั้น...วิชัยการยาง..พระนั่งเกล้า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 24 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตั้ง0รถซิ่ง..ต้องที่นี่เท่านั้น...วิชัยการยาง..พระนั่งเกล้า

1. Nun Srisuwan

Nun Srisuwan Guest

0
    0
    0
    ตั้ง0ยังหล่อเลย อิอิ

2. Eark Worakun

Eark Worakun Guest

0
    0
    0
    ร้านอยุ่ช่วงไหนของพระนั่งเกล้าอ่ะครับ แล้วราคาตั้งศูนย์นี่ประมานเท่าไหร่ครับ

3. มาจากแคลายกลับรถตรงก่อนถึงสะพานพระนั่งเกล้า(สะพานเก่า) กลับรถแล้วชิดซ้ายทันทีครับ

4. ค่าทำ300บาทครับ

5. Eark Worakun

Eark Worakun Guest

0
    0
    0
    มีป้ายชื่อร้านบอกชัดเจนใช่มั้ยครับ อยุ่ตรงช่วงใต้สะพานหรืออยุ่ตรงช่วงป้ายรถเมอ่ะครับ ยังไงขอบคุณมากนะครับ

ป้ายรถเมพอดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้