สเกิตร์ข้างตัวรถติดตั้งง่ายตรงรุ่น คู่ละ 4,300 บาท ราคาพร้อมทำสี...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Piyawech Roumphaothai, 10 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สเกิตร์ข้างตัวรถติดตั้งง่ายตรงรุ่น คู่ละ 4,300 บาท ราคาพร้อมทำสี และฟรีค่าจัดส่งทั่วประเทศ สนใจโทร 083-7110243

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    รถแจ่มเลยนะคีาบบบ

2. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    มายั่วน้ำลายอีกแระ

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ขอชมแบบเต็มตัวโหน่ยยยย

4. ขอราคาครบๆ รอบคันเลยดีกว่าครับ หลังไมค์ เลือดกำเดาพุ่งแล้ว555

5. ได้ตลอดหรือเปล่าครับ

6. ได้ตลอดคือไรอ่ะครับ

7. สั่งได้ตลอด มีของตลอดอะไรงี้ครับ

8. ชิ้นข้างมีตลอดครับสั่งได้ตรงรุ่นติดตั้งง่าย

9. แล้วชุดแต่งกันชนหน้าชิ้นละ 2600 นั้นล่ะครับ

10. อ๋ออันนั้นคือถ้าเอาเร็วถึงได้ราคานั้นอ่ะเพราะของฉีดขึ้นรูป หากนานไปราคานั้นคงทำให้ไม่ได้

11. ครับๆผมเมมเบอร์พี่ไว้แระ

12. มีไรโทรได้เลยนะครับแต่หากยิ่งไวยิ่งดีนะจะได้สั่งทำทีเดียว

13. นานมั้ยกว่าจะได้

14. เอางี้ น่า่จะเป็นช่วงกลางปีหน้า (นานไปหน่อย) คือจะเรียนให้จบแล้วจะได้มายำนีออนกันได้เต็มที่

15. ถึงได้ถามว่าของมีอยู่ตลอดหรือเปล่าไงครับ

16. 555 กลางปีหน้าสงสัยจะนานไปเนอะ

17. ถึงเวลาค่อยว่ากันใหม่ก็ได้

18. แต่ถ้าเป็นไปได้เอาลิ้นล่างไปเก็บไว้ก่อนไหมงานเดียวกับตัวนอก 2,600 ยังไม่ได้ค่าส่งมาไทยเลย

19. ใช่ๆๆ แต่ก็เข้ามาดูความคืบหน้าในเพจเรื่อยๆนะพี่ๆ

20. นำเข้าเหรอพี่

ทำขึ้นน่ะแต่มันตัวเดียวกับตัวนอกเป๊ะเพราะชุดแต่งไทยไม่มีใครทำขายหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้