เห็นละหมั่นเขี้ยว... สายหวาน..ผูกโบคร้าบป๋ม5555

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 24 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นละหมั่นเขี้ยว... สายหวาน..ผูกโบคร้าบป๋ม5555

1. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ใช่โบrbปะครับ

2. แม่นเลี้ยววววว..อิอิ ใช้ดีมั้ยอ่าครับ..เผื่อจะได้เอามาลองมั่งครับ

3. Breez Nakub

0
    0
    0
    ก็ดีนะครับแต่มันเล่นบูสหนักไม่ได้ ใบหน้ามันเป็นอะไรสักอย่าง คล้ายๆพลาสติดอ่ะครับ เรียกไม่ถูก แต่ก็มาใวอยู่ครับ

4. เซรามิกคร้าบ อัพเปลี่ยนใบได้มั้ยอะครับ

5. Breez Nakub

0
    0
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับ หาอยู่เหมือนกัน เพราะตอนนี้ใบหลัง บิ่นไปใบนึง ไม่รู้จะเอาของไรมาใส่ได้

6. Breez Nakub

0
    0
    0
    ของพี่ชายครับ ต้นจัดจ้าน เลยทีเดียว แต่ท้ายๆไม่ค่อยเดินเท่าไรครับ เครื่อง1เจ เอาโบคู่เดิมออก

7. ลองถามร้านที่เค้ารับโมเทอโบสิครับ เผื่อโมได้

8. Breez Nakub

0
    0
    0
    แต่พี่เค้าบอกอยากขับใหม่ เาใหญ่เลย พึ่งซื้อมายังสวยๆเลย หรือต้องไล่ใหม่ ท้ายมันตัน โบเดิมท้ายเดินกว่า แต่อันนี้ ต้นจัดมาก ติดบูสไวด้วย

9. เปรม HX35 จบ สวยๆ ทำอยู่คันนึง

10. ใส่ RB โบเดิมดีกว่า ^^

11. Breez Nakub

0
    0
    0
    มีข้อมูลใหม่มาบอกครับ ตอนนี้ สามาสเรียกบูสได้ประมาน25แล้วครับ ท่อหลุดกระจุยเลย ผมว่าน่าสนครับ มันไม่ธรรมดาจริงๆ

12. ใส้เดิมเนี่ยนะ

13. Breez Nakub

0
    0
    0
    ใช่ครับ แต่เป็น1เจโบอ่ะครับ

14. ของผมก็เดิมครับ มีแค่ปะเก็นเหล็ก ^^

15. แหม..เราก็นึกว่าSR 555555

16. Breez Nakub

0
    0
    0
    ก็ไม่ต่างกันเท่าไรหรอกมั้งครับ แต่โบrbนี่เด็ดจริงอะไรจริงครับ

17. SRลูกเดิมมันไม่ทนเหมือนเจอะครับ เกินบา ก็ละลายแล้ววววว

18. Breez Nakub

0
    0
    0
    เปลี่ยน ใส่ลูกฟอสเลยครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้