ทนใส่ของเทียมมาเกือบ10ปี.. วันนี้ฤกษ์ดีเปลี่ยนใส่แท้ซะหน่อย..อิอิ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 25 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ทนใส่ของเทียมมาเกือบ10ปี.. วันนี้ฤกษ์ดีเปลี่ยนใส่แท้ซะหน่อย..อิอิ เปลี่ยนเองซะเลย..ซนแม่งทั้งวัน55555

1. มันคืออะไรครับ

2. ขอถามเป็นความรู้ครับ ของเทียมมันใช้ ได้นานขนาดนั้นเลยใช้ไหมครับ แล้วเครื่องดับทุกครั้งไหมครับ

3. ทามเม้อapexiครับ ของเทียมใช้ได้ครับแต่วัด โอทูกะเอเอฟไม่ได้ครับ เครื่องดับได้ปกติทุกครั้งครับ แต่จะรวนเวลาแบตอ่อนครับ

4. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    เรือนไมค์สวยจังคับ

5. ของNXครับ

6. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    จอฟ้าๆนั่นเทียมถอดให้ผมเถอะ ;)

7. มีจอฟ้าด้วยหรอครับ

ใช้ของเทียมมีผลข้างเคียงหรือพี่เดย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้