เห็น โรเวอร์แบทแมน สีดำ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย O h M T G, 16 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. O h M T G

O h M T G Guest

0
    0
    0
    บังเอิญเห็น 623 สีดำ ที่เมเจอร์รัชโยธิน เมื่อตอนเย็น
    แต่งชุดแต่งครอบไฟหน้า ทั้งดวง โปรงซุ้มล้อ ทั้ง 4 ล้อ มีโลโก้แบทแมนติดรอบคัน
    แล้วก็โลโก้ แมงมุม(sound stream) พร้อมเบอร์โทรติดด้านหลังรถด้วย แต่เสียไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู

ยังไง รถพี่ท่านใดก็ยินดีต้อนรับสู่ คลับเรานะคร๊าบบบบบ

2. BIG MAX

BIG MAX New Member Member

25
    0
    0
    อิอิอิ

3. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ผมเจอ rover red ครับ ตอนนี้จอดอยู่อู่บางกรวย
    ออกต่างจังหวัดทีไร ความร้อนถึงขีดแดงตลอด...:embarassed::embarassed::embarassed:

4. เค้าเปลี่ยนสีแล้ว

ขับรถแซงแถวๆตลิ่งชัน อาทิตย์ก่อน ที่บีบแตร์ทักอะครับ
    จำได้ครับผมว่ามีคันเดียวในโลกแน่ๆ เห็นพี่เค้าเปลี่ยนสีเป็นสีฟ้าๆ ใสๆ งามมาก

ปล. ติดใจชุดโปงมากๆ อยากให้มามิตติ้งด้วยกันจัง

โอม ครับ

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    คันนี้ผมก้เคยเหนคับ คล้ายๆกับ ยานอวกาศ โรเวอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้