รบกวนคับ ใครพอรู้ราคาซ่อมมั้ยอะคับ อู่ตีมา 50000-60000 รถผมชนแค่ข้างหน้าไม่ถึงเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รักษ์ พิมพ์ทนต์, 6 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนคับ ใครพอรู้ราคาซ่อมมั้ยอะคับ อู่ตีมา 50000-60000 รถผมชนแค่ข้างหน้าไม่ถึงเครื่อง b14 ปี98 คับ ผมอยู่บางนา สมุทรปราการคับบ รบกวนด้วยนะคับ

1. Nin Pui-Together

Nin Pui-Together Guest

0
    0
    0
    ลองดูคับ น่าจะเป็นอีก 1 ตัวเลือกน่ะ Ninja!

2. ถ้าราคาซ่อมตั้ง 5-6 หมื่นบาท ราคานี้ซื้อรถ B14 มือสองได้อีกคันเลย ผมว่าถอดชิ้นอะหลั่ยขาย ได้ทุนมาบางส่วนเพิ่มเงินอีกหน่อย ถอย ( B14) อีกคันครับ

3. อู่ sc แพรกษา ซ.8 ค่าซ่อมประมาณ 40,000 ครับ 0859198817 โค้ช ครับ ลองโทรปรึกษาดูครับ

4. ขอบคุนทุกคนมากคับบบ.

5. ชื้อคันใหม่

6. สนใจแยกขายไหมครับ

7. ผมจะบอกว่าถ้าราคาช่อมขนาดนี้หาคันใหม่ดีกว่าครับราคาพอกันเลย ส่วนคันนี้แยกขายอะไหล่

8. หาซื้อ B14 คันใหม่ ถ้าเครื่องคันเดิมยังดี แรงอัดดี ก็ยกมาลงคันใหม่ ชิ้นส่วนอะหลั่ยอื่นๆ ก็เก็บเป็น Spare หรือขายไปครับ

9. ดูแล้วคงต้องแยกขายอะคับ ไม่ก้ยกขายไปเลยทั้งคัน ไม่มีเวลาทำหาเงินไม่ทันด้วยคับ

10. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    คันนี้ 42000 สลับสับเปลี่ยนอะไหล่ที่ดีๆมาใส่เลยครับ ส่วนชิ้นไหนที่ยังดีและไม่ต้องการก็ขายให้กับพี่ๆน้องในกลุ่มเลย ยังทุ่นเงินหลักหมื่นได้นะครับ http://www.taladrod.com/w30/iCar/CarDet.aspx?cid=1632631

11. ผมก็แบบนี้เลยรอแยกครับ

12. Ben't Khalifa

Ben't Khalifa Guest

0
    0
    0
    ของผม35,000 ครับ รวมสีทั้งคัน และอื่นๆอีกหลายที่

13. ช่วงก่อนเห็นราคามือสองที่เชียงใหม่66,000บาท/จากเวป รถมือสองเชียงใหม่ครับ

ถ้าเราจะซื้อเผื่อเอาไว้เป็นอะไหล่ แถวๆเซียงกงก็พอมีทั้งกระจังหน้า กระโปรง แต่ต้องเอามาทำสีใหม่ครับเห็นมีแบบเดิมๆอยู่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้