พี่ๆครับ ในนี้เคยมีใครเคยลองหาเกียร์เต็ดมาชนเครื่อง GA บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 28 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ในนี้เคยมีใครเคยลองหาเกียร์เต็ดมาชนเครื่อง GA บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

1. หายากมั๊กๆ

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    อัตราทดชิดกว่าเดิม วิ่งทางไกลกินน้ำมันมากกว่าเดิมพอสมควร ส่วนการขับขี่ทั่วไป ไม่รู้สึกต่างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้