สวัดดีคับพี่ๆ สอบถามหน่อยคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Junjao Nutthawit, 25 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Junjao Nutthawit

Junjao Nutthawit Guest

0
    0
    0
    สวัดดีคับพี่ๆ สอบถามหน่อยคับ เวลาเหยีบเบรคแรงๆจะมีน้ำเหลืองๆออกมาจากตัวกระจายแรงเบรคอะคับ ออกมานิดเดียว (แต่ในรูปผมเช็ดออกและคับ) จะเป็นอะไรปะคับ แต่เบรคปกติ

2. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    ลองเปลี่ยนมาใช้แบบนี้ดูครับ

3. Junjao Nutthawit

0
    0
    0
    ที่พี่ใส่อยู่นี่ของรุ่นอะไรหรอคับ Wittaya Piluek

4. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    ติดหม้อลมของนอกมา ไปเจอที่เชียงกงครับลองหาดู

5. Junjao Nutthawit

0
    0
    0
    ขอบคุนค้าบ แต่ผมอยากรู้ว่าที่มันซึมออกมามันจะเป็นอะไรเกี่ยวกับระบบเบรคปะคับ Wittaya Piluek

6. ของผมก็เป็นครับไม่รู้ว่าทิ้งไว้จะเป็นไรป่าวเเต่กันไว้ก่อนเกิดมันเเตกหรือรั่วมากกว่าเดิมในความเร็ว120คงเบรคไม่ทันครับไม่คุ้มครับเเต่เห็นว่าราคานี้หนักอยู่นะพ่อผมเลยเอากาวที่ใช้ในอุตสาหกรรมมาติดเลยที่มันสามารถอัดปั้มน้ำที่เเรงดันสูงๆได้อะคับ

7. Junjao Nutthawit

0
    0
    0
    ตามนั้นเลยคับ ปลอดภัยไว้ก่อน Parveewat Prempree

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้