วันนี้อึ้งเลย คือแก้สที่บ้านหมด แม่บอกไห้โทรเปลี่ยน 15ลิตร แพงมาก410บาทเลยคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Woottikrai Sapaiwon, 26 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้อึ้งเลย คือแก้สที่บ้านหมด แม่บอกไห้โทรเปลี่ยน 15ลิตร แพงมาก410บาทเลยคับ ทำไมแก้สที่เราเติมไช้กับรถมันถูกจัง

1. บ้านพี่ 420 บาท

2. แกสบ้านมันถัง 15 กก. นะ

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แก้ส วัดเป็น กิโล กับ ลิตร ต่างกันนะครับ

4. Pattnasak SK

Pattnasak SK Guest

0
    0
    0
    แก๊สบ้านกับแก๊สรถยนต์ราคาเท่ากันคับแต่แก๊สรถยนต์หน่วยเป็นลิตรคับแก๊สบ้านหน่วยเป็นกิโลคับและค่ากำมะถันต่างกันคับแก๊สรถยนต์จะหนักกว่าแก๊สบ้านคับถ้าเรานำแก๊สรถยนต์มาใช้กับบ้านแก๊สมันจะไม่ค่อยออกคับและมีเปลวดำๆคับ

5. อ่อคับ หายงงแระ

6. Pattnasak SK

Pattnasak SK Guest

0
    0
    0
    ผมคนไม่เอาถ่านคับ(ขายแต่แก๊สคับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้