รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ถ้าเราย้ายแบตไว้ท้ายรถ จะมีผลเสียอะไรบ้างไหมครับ ??? ***...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Slow Ago, 20 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Slow Ago

Slow Ago Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ถ้าเราย้ายแบตไว้ท้ายรถ จะมีผลเสียอะไรบ้างไหมครับ ??? *** เห็นบางคนบอกมีพวก ไอระเหย มันเข้ามาในรถได้ครับ ไม่ดีต่อสุขภาพ กระดูกผุหมด พอดีรถผมไม่ได้ใส่เบาะหลังครับ(ปล่อยโล่ง) เลยแอบกังวลเรื่อง ไอระเหยครับ ขอบคุณครับ

2. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ใช้แบตแห้งย้ายหลังรถ ก็ไม่มีอะไนะครับ

แบตแห้งครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้