เครื่องก็เดิมๆ ทำไมรอบมันตัดไวจังครับ ใครเป็นบ้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tapakorn Lumpawes, 4 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องก็เดิมๆ ทำไมรอบมันตัดไวจังครับ ใครเป็นบ้าง

1. เพราะคนที่นั่งข้างๆป่าวครับพี่

2. ตัดดังเปรี๊ยยยเลยไหมครับ

3. Tan EK Coupe

Tan EK Coupe Guest

0
    0
    0
    มีเซนเซอรจับอยู่หน้ารถไง (รุ่นนี้อันตรายมาก)5555

สาเหตุคงประมาณนั้นแหล่ะ 5555 Tan EK CoupeTeerapong NagajataJeab Ruangwit Parapirom

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้